NGOMA MPYA YA LADY JAYDEE AKIWA NA PROF. J .."JOTO, HASIRA"

Ngoma mpya ya  Jide   iko  hapa  gonga  link hiyo  upate fleva -  http://www.reverbnation.com/ladyjaydee/song/16481630-joto-hasira-fe...

Views: 273

Comment

You need to be a member of CLOUDS FM - 88.5 to add comments!

Join CLOUDS FM - 88.5

Comment by Donald primus mhadu on March 8, 2013 at 11:33am

pongezi kwa mdada jide amesimama sana hakuna kama yeye,wengi walikuwepo sasahivi wako wapi Jide bado yupo anapanda kwenye chati,happy women's day

© 2014   Created by CLOUDS FM - 88.5.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

Online

Live Video