Clouds FM
  • Male
  • Dar es salaam
  • Tanzania, United Republic Of
Share on Facebook
Share

Clouds FM's Discussions

JE NI KWELI?

Started this discussion. Last reply by lee123 Mar 5. 22 Replies

.Continue

UJINGA NIII.....!!!

Started this discussion. Last reply by edith scosner Jun 24, 2014. 13 Replies

Malizia Hapo???Continue

BONGO FLAVA NA HIP HOP KUNA TOFAUTI?

Started this discussion. Last reply by peter david mengi Mar 20. 33 Replies

Funguka kuhusu hapoContinue

Gifts Received

Gift

Clouds FM has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Clouds FM's Page

Latest Activity

Clouds FM's 3 blog posts were featured
17 minutes ago
Clouds FM posted blog posts
17 minutes ago
Clouds FM's 4 blog posts were featured
yesterday
Clouds FM posted blog posts
yesterday
Clouds FM's blog post was featured

Abdul Bonge kuzikwa leo mkoani Morogoro

Mwanzilishi wa kundi la Tip Top Connection na Meneja wa kundi hilo, marehemu Abdul Shaban Tale Tale 'Abdu Bonge' anatarajiwa kuzikwa kijijini kwao,Matombo mkoani Morogoro.Akizungumza na mtandao huu, Meneja wa Kundi la Tip Top Connection na mdogo wa marehemu, Hamisi Shaban ‘Bab Tale’, alisema siku ya tukio Abdul Bonge…See More
Monday
Clouds FM posted a blog post

Abdul Bonge kuzikwa leo mkoani Morogoro

Mwanzilishi wa kundi la Tip Top Connection na Meneja wa kundi hilo, marehemu Abdul Shaban Tale Tale 'Abdu Bonge' anatarajiwa kuzikwa kijijini kwao,Matombo mkoani Morogoro.Akizungumza na mtandao huu, Meneja wa Kundi la Tip Top Connection na mdogo wa marehemu, Hamisi Shaban ‘Bab Tale’, alisema siku ya tukio Abdul Bonge…See More
Monday
Justine Missana commented on Clouds FM's blog post KIFUA KIKUU NI UGONJWA ULIO GUNDULIKA UNAUA WATU ZAIDI YA MILIONI 1 DUNIANI
"Ukweli ni ugonjwa hatari sana "
Mar 26
Justine Missana joined Clouds FM's group
Mar 26
Justine Missana joined Clouds FM's group
Mar 26
Justine Missana joined Clouds FM's group
Mar 26
Justine Missana joined Clouds FM's group
Mar 26
Clouds FM's blog post was featured

KIFUA KIKUU NI UGONJWA ULIO GUNDULIKA UNAUA WATU ZAIDI YA MILIONI 1 DUNIANI

Tanzania, watu 120,191 hukisiwa kuwa na ugonjwa wa kifua kikuu kila mwaka, hii ni kutokana na taarifa ya Shirika la USAID ya mwaka 2007 na vifo vinavyotokana na ugonjwa wa kifua kikuu ni 32,000 kila mwaka hapa nchini Tanzania.…See More
Mar 24
Clouds FM posted a blog post

KIFUA KIKUU NI UGONJWA ULIO GUNDULIKA UNAUA WATU ZAIDI YA MILIONI 1 DUNIANI

Tanzania, watu 120,191 hukisiwa kuwa na ugonjwa wa kifua kikuu kila mwaka, hii ni kutokana na taarifa ya Shirika la USAID ya mwaka 2007 na vifo vinavyotokana na ugonjwa wa kifua kikuu ni 32,000 kila mwaka hapa nchini Tanzania.…See More
Mar 24
SIMIONI AMON MAHAJILE liked Clouds FM's group Amplifaya
Mar 22
peter david mengi replied to Clouds FM's discussion BONGO FLAVA NA HIP HOP KUNA TOFAUTI?
"bongo freva ni zile laza zinazopatikana tz tu kwa mfano mduala, mchiliku,na zingine zingine zinazopatikana tz na kw hip hop ni tamaduni ya kiharakati ya kutetea haki ya mtu mweusi duniani"
Mar 20
Clouds FM's 3 blog posts were featured
Mar 20

Clouds FM's Photos

Loading…
  • Add Photos
  • View All

Clouds FM's Videos

  • Add Videos
  • View All

Clouds FM's Blog

JENERALI MUHAMMAD BUHARI: RAIS MPYA NIGERIA

Posted on April 1, 2015 at 12:02pm 0 Comments

Mwenyekiti wa Tume ya Uchaguzi nchini Nigeria, INEC, Attahiru Jega amemtangaza rasmi Kiongozi wa wa chama cha upinzani cha Nigeria Jenerali Muhammadu Buhari kuwa rais wa taifa hilo kubwa barani Afrika baada ya kumbwaga rais wa zamani Goodluck Jonathan.…

Continue

Dogo Aslay:Mkubwa Fella ndiye mtunzi wa ngoma ya ‘nitakupwelepweta’

Posted on March 31, 2015 at 2:15pm 0 Comments

Mkali kutoka kwenye bendi mahiri hapa nchini ya Yamoto Ban,Aslay Isihaka ‘Dogo Aslay’amemtaja mtunzi wa ngoma ya yenye mashairi yenye utata ambayo inafanya vyema kwenye vituo vya redio na tv ya ‘‘nitakupwelepweta’kuwa ni mkurugenzi wa kituo cha Mkubwa na Wanae,Said Fella’’Mkubwa Fella’’.…

Continue

Vanessa Mdee: Wasanii hawajui namna ya kupata fedha mtandaoni

Posted on March 31, 2015 at 12:01pm 0 Comments

WAKATI wimbo wa ‘Hawajui’ wa msanii, Vanessa Hau Mdee ‘Vee Money’, ukiongoza katika chati za ubora za vituo mbalimbali vya redio na runinga za nchini Nigeria, msanii huyo amesema wasanii wengi hawajui namna ya kutumia mitandao ya kijamii kuuza kazi zao.…

Continue

Comment Wall (3 comments)

You need to be a member of CLOUDS FM - 88.5 to add comments!

Join CLOUDS FM - 88.5

At 12:22pm on June 6, 2014, Kaks said…
Watch "QTY - DNA official video KENYAN" on YouTube - QTY - DNA official video KENYAN: http://youtu.be/WIxPqW7P7aU
At 5:11pm on April 3, 2014, edgar deusdedith said…

At 4:30pm on November 26, 2013, Marilina Osah said…

Hi compliments of the day, you have got nice profile on here. Am marilina, i came across your profile on here and i found it interesting writing you, here is my email id, marilinaosah@live.com for more corresponed to know more about me thanks. Have a nice day. Mari.

 
 
 

© 2015   Created by CLOUDS FM - 88.5.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

Offline

Live Video